06/02/2024 07:16
Với hơn 4.000 đoàn viên thuộc 67 công đoàn cơ sở (CĐCS) trực thuộc, nhiệm kỳ 2018 - 2023, Công đoàn Viên chức (CĐVC) tỉnh đã tập trung đổi mới công tác chỉ đạo, điều hành và tổ chức thực hiện thắng lợi các chỉ tiêu, nhiệm vụ Nghị quyết Đại hội CĐVC tỉnh lần thứ III đã đề ra. Nổi bật là công tác chăm lo, đại diện bảo vệ quyền và lợi ích chính đáng của đoàn viên, người lao động được CĐVC tỉnh tập trung thực hiện xuyên suốt, kịp thời, hiệu quả, để lại nhiều dấu ấn trong nhiệm kỳ.