27/06/2024 18:07
Ngày 27/6, Bộ Tư lệnh Cảnh sát biển tổ chức Hội nghị quán triệt, giao nhiệm vụ cho đoàn cán bộ tham dự Chương trình giao lưu sĩ quan trẻ Cảnh sát biển Việt Nam - Cảnh sát biển Trung Quốc lần thứ 4, năm 2024. Thiếu tướng Vũ Trung Kiên, Phó Tư lệnh Pháp luật Cảnh sát biển Việt Nam chủ trì hội nghị.
02/12/2023 17:58
Sáng nay (02/12), tại Trường Tiểu học Ngũ Lạc A, ấp Rọ Say, xã Ngũ Lạc, huyện Duyên Hải, Bộ Tư lệnh Vùng Cảnh sát biển 3, Ban Dân vận Tỉnh ủy, Huyện ủy, UBND huyện Duyên Hải phối hợp tổ chức buổi lễ trao giải Cuộc thi “Em yêu biển, đảo quê hương” dành cho khối học sinh các trường THCS trên địa bàn huyện Duyên Hải.