07/05/2024 13:55
Thực hiện HỮU HIỆP
Xã Đại Phúc, huyện Càng Long có truyền thống kháng chiến, xã được công nhận xã An toàn khu vào tháng 4/2019. Những năm qua, Ban Thường vụ Đảng ủy xã triển khai nhiều cách làm mới, sáng tạo, tranh thủ các nguồn lực bên ngoài, phát huy truyền thống cần cù, tự lực, khơi dậy nguồn nội lực to lớn trong Nhân dân xây dựng thành công xã nông thôn mới (NTM) vào năm 2019.